TEM.773
(Rev.1986)

Katibu Mkuu,

Ofisi ya Rais IKULU,
S.L.P. 3120,

DAR ES SALAAM.

MAOMBI YA KUSAFIRI NJE YA TANZANIA

MUHIMU:

(i) Maombi yaletwe siku kumi na nne (14) kabla ya safari ikiwa ni muda wa chini kabisa.

(ii) Fomu zijazwe kwa ukamilifu na ziletwe nakala nne (4). Kumbukumbu za kuthibitisha
umuhimu wa safari hiyo ziambatanishwe (e.g. barua ya wito wa mkutano/masomo
n.k.)

(i) Nakala mbili (2) zirudishwe katika wizara/idara inayojitegemea.

(iv) Sehemu C ishughulikiwe na Katibu Mkuu/Mkuu wa Idara inayojitegemea au Kaimu
aliyeteuliwa rasmi.

(v) Sehemu D ishughulikiwe na Katibu Mkuu/Mkuu wa Idara inayojitegemea au Kaimu
aliyeteuliwa rasm.

(vi) Sehemu D ishughulikiwe na Waziri wa Wizara ya Sekta inayohusika.

(vii) Nauli, posho na matumizi mengine itakayopendekezwa katika sehemu B na C ni ile tu
itakayolipwa na fdha za kigeni za Tanzania. Kama Tanzania haigharamii chochote
basi andika “NILL"” Standing Order L. 16 na Staff Circular No. 4 of 1980 zizingatiwe.

(viii) Gharama zinazotakiwa kuonyeshwa katika sehemu A ni za safari nzima zisizolipwa na
zinazolipwa na Tanzania.

(ix) Wabunge hapana budi wapate Kibali cha Waziri Mkuu na Makamu wa kwanza wa
Rais kuhusu safari zao Nje ya Tanzania na kiambatishwe na fomu hii.

(x) Maawaziri huomba Kibali kwa Rais kwa mujibu wa Waraka wa Rais Na.6 wa mwaka
1964 na hawna haja ya kujaza fomu hii, ila watumishi wa serikali au Mashirika ya
Umma wanaoongozana nao ndio wajaze fomu hii ikiambatisha nakala ya Kibali cha
safari ya Waziri anayehusika.

(xi) Fomu hii TFN. 772 (Rev.1986) inaanza kutumika tarehe 1 Mei, 1986.

MAELEZO YA ANAYESAFIRI:
1. Jina la anayesafiri

Cheo

Wizara/Idara inayojitegemea
Idara/Shirika

Mahali/Sehemu anayofanya kazi
Mahali anapokwenda.
Madhumuni ya safari
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8. Wizara/Idara/Shirika litakalogharamia safari/masomo
9. Tarehe ya kuondoka
10. Tarehe ya kurudi...
11. Gharama za safari
a) Nauli Shs.
b) Posho Shs.
¢) Matumizi Shs.
12. Faida itakayopatikana kwa Taifa kutokana na safari/masomo

Sahihi ya anayesafiri
SEHEMU B:

13. MAONI YA MKUU WA IDARA/SHIRIKA:
Napendekeza /sipendekezi ombi hili kwa sababu

a) Nauli Shs,
b) Posho Shs.
c) Matumizi Shs.
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Sahihi na Mhuri wa Mkuu
Wa Idara/Shirika
SEHEMU C:
14. MAONI YA KATIBU M KUU/MKUU WA IDARA INAYOJITEGEMEA:

Napendekeza/Sipendekezi ombi hili kwa sabaru

@) NAUIE SNS....ooee e
D) POSNO SIS
c) Matumizi Shs
Jumla Shs

Tarehe....ooeeeeeeeeeeeeeeeeee e,

Sahihi na Mhuri wa Katibu Mkuu
Mkuu wa Idara inayojitegemea



SEHEMU D:

15.MAONI YA WAZIRI
Napendekeza/sipendekezi ombi hili kwa sababu Napendekeza /sipendekezi ombi hili kwa
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Sahihi ya anayesafiri

SEHEMU E:
16. KIBALI CHA KUSARIFI NJE YA TANZANIA

Kumbukumbu NamMDa..........oooii et e e e e
Maombi ya kusafiri nje ya Tanzania ya aliyetajwa hapo juu.

YAMEKUBALIWA/YAMEKATALIWA

Sahihi ya anayesafiri



