



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI



05/07/2021

**TANGAZO KWA WATUMISHI WAPYA WALIOPANGIWA VITUO VYAO VYA
KAZI KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Masasi anayofuraha ya kuwakaribisha watumishi wote wa kada ya Elimu na Afya waliopangiwa vituo vyao vya kazi katika Halmashauri yetu kuwahi mapema kuripoti ili taratibu za kiutumishi zifanyike mapema.

Kwa Changamoto yoyote unaweza kuwasiliana na Maafisa wetu kwa namba zifuatazo:

NA	MAJINA	CHEO	SIMU
1	Changwa Mkwazu	Mkurugenzi Mtendaji	0754821313
2	Juma Ally	Kaimu Afisa Utumishi Mkuu	0758382505
3	Juhudi Nkwama	Afisa Utumishi	0715933104
4	Dr.Maira Biseko	Kaimu Mganga Mkuu	0743383931
5	Rahimu Ngaweje	Katibu Wa Afya	0714584373
6	Nelson Millanzi	Afisa Elimu Sekondari	0713831474
7	Elizabeth Mlaponi	Afisa Elimu Msingi	0658004926

Ili kufika Makao Makuu ya Halmashauri ukishuka stendi ya mabasi Masasi panda magari yanayoelekea Nagaga au Newala shuka Kituo cha Mbuyuni-kanisani utaona kibao kimeandikwa Hospitali ya Wilaya Mbuyuni ambako ndiko ofisi zetu zinakopatikana kwa sasa.

Tangazo hili limetolewa na:

Changwa M. Mkwazu
MKURUGENZI MTENDAJI
MASASI