TANGAZO TANGAZO TANGAZO

KWA WATUMISHI WOTE

TUNAPENDA KUWATANGAZIA WATUMISHI WOTE KWAMBA
KUTAKUA NA ZOEZI LA USAFISHAJI WA TAARIFA ZA
KIUTUMISHI NA MISHAHARA KWA WATUMISHI WALIOPO
KATIKA ORODHA YA MALIPO YA MISHAHARA YA SERIKAL|
(PAYROLL)

WATUMISHI WOTE AMBAO HAWAJAWASILISHA NAMBA ZAO
ZA NIDA WANATAKIWA KUWASILISHA NAMBA ZAO ZA NIDA
KUANZIA TAREHE 10 -  14/06/2019. ORODHA
IMEAMBATANISHWA KWENYE TANGAZO HILI

KWA MTUMISHI AMBAE YUKO KWENYE ORODHA NA
HATAFIKA KUHAKIKIWA KATIKA MUDA ULIOPANGWA
ITAHATARISHA UTUMISHI WAKE

NB: WATUMISHI WA AJIRA MPYA KUANZIA 2017 HADI SASA
WANATAKIWA PIA KUFIKA OFISI YA UTUMISHI KWA UHAKIKI
HUO.

Fes wangalika
Kny: Mkurugenzi Mtendaji (W)

10/06/2019
Nakala: -Mkurugenzi Aione kwenye jalada
- Mbao zote za Matangazo
-Wakuu wa Idara na Vitengo Wote
-Tovuti ya Halmashauri



