



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI
(Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Simu: 023 – 2510013,2510031Halmashauri ya Wilaya Nukushi; +023 – 2510031S.L.P.60
Barua pepe: ded@masasidc.go.tz Masasi
Tovuti: <http://www.masasidc.go.tz> Mtwara



TANZANIA

Kumbu. Na. MDC/E.0/5/14

Tarehe 22/09/2024

TANGAZO LA KAZI YA MUDA.

Msimamizi wa Uchaguzi wa Halmashauri ya Wilaya Masasi anawatangazia Watumishi wa umma nafasi ya Kazi ya Muda ya Kuandikisha Wapiga Kura kwa ajili ya Uchaguzi wa Serikali za Mitaa unaotarajiwa kufanyika tarehe 27/11/2024.

- I. **NAFASI : Mwandikishaji Wapiga Kura – Nafasi 886**
- II. **SIFA ZA MWOMBAJI**
 1. Awe raiawa Tanzania
 2. Asiwe kiongozi wa Chama chochote cha Siasa
 3. Awe Mtumishi wa Ajira ya Kudumu na Pensiioni katika Halmashauri ya Wilaya Masasi.
 4. Awe mwadilifu

III. JINSI YA KUOMBA

Barua zote za Maombi ziandikwe kwa **Mkono** na zipitishwe kwa **Msimamizi wa kazi wa Mtumishi** husika zikiwa na Majina Kamili, jinsi, umri, Cheo, Kituo cha Kazi na Kijiji, Nafasi anayoomba, Namba ya simu na Wasifu.

Barua zote za maombi ziwasilishwe kwa Mkono Masjala ya Wazi ya Msimamizi wa Uchaguzi Halmashauri ya Wilaya Masasi kwa anuani ifuatayo:-

Msimamizi wa Uchaguzi,
Halmashauri ya Wilaya Masasi,
S.L.P 60,
MASASI.

Mwisho wa kupokea Maombi ni Tarehe 28/09/2024 saa 9:30 Mchana.

Beatrice C. Mwinuka
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA WILAYA MASASI.

