ORODHA YA MIRADI INAYOTEKELEZWA KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA MASASI

NA JINA LA MRADI CHANZO CHA KIASI
FEDHA HALI YA MRADI

1 [Kumalizia ujenzi wa Zahanati ya Mnolela SERIKALI KUU 50,000,000 [Ujenzi umekamilika

2 |Kumalizia ujenzi wa Zahanati ya Mitesa SERIKALI KUU 50,000,000 [Kazi imekamilika

3 |Kumalizia ujenzi wa Zahanati ya Lukuledi SERIKALI KUU 50,000,000 [Ujenzi umekamilika
4 |Kumalizia ujenzi wa Zahanati ya Chiroro SERIKALI KUU 50,000,000 [Umaliziaji

5 |Kukamilisha vyumba 18 vya madarasa ya Sekondari SERIKALI KUU 225,000,000 [Tunasubiri kibali cha kufanya mabadiliko ya mradi

6 |Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya darasa S/S Chiungutwa.  [SERIKALI KUU 12,500,000 |Umaliziaji

7 |Kukamilisha ujenzi wa chumba cha darasa S/S Mnavira. SERIKALI KUU 25,000,000 |[Umaliziaji

8 |Kukamilisha uejnzi wa Masjala ya Ardhi katika Kijiji cha Mpeta [SERIKALI KUU 51,548,500 (Ujenzi umekamilika

9 [Kukamilisha uejnzi wa Masjala ya Ardhi katika kijiji cha Lupaso |SERIKALI KUU 50,800,000 [Ujenzi umekamilika
10 [Kujenga kituo cha Afya Mchauru SERIKALI KUU 250,000,000 |Tunasubiri maelekezo
11 |Kujenga kituo cha Afya Chikundi SERIKALI KUU 250,000,000 [Ujenzi wa boma na Msingi
12 |Ujenzi wa Shule Mpya ya Sekondari ya Kata ya Mpanyani SEQUIP 470,000,000 [Ujenzi haujaanza
13 |Ujenzi wa Shule Mpya ya Sekondari ya Kata ya Lipumburu SEQUIP 470,000,000 [Uandaaji wa BOQ
14 |Ujenzi wa matundu ya vyoo Zahanti ya Utimbe RWSS 31,300,000 |Uandaaji wa BOQ
15 |Ujenzi wa matundu ya vyoo Zahanti ya Mnavira RWSS 21,400,000 |Uandaaji wa BOQ
16 |Ujenzi wa matundu ya vyoo Zahanti ya Mkundi Amani RWSS 23,600,000 |Uandaaji wa BOQ
17 |Ujenzi wa matundu ya vyoo Zahanati ya Namwanga RWSS 23,400,000 |Uandaaji wa BOQ
18 |Ujenzi wa matundu ya vyoo Zahanati ya Mpeta RWSS 25,900,000 |Uandaaji wa BOQ
19 |Ujenzi wa matundu ya vyoo Zahanati ya Mapili RWSS 21,600,000 |Uandaaji wa BOQ
20 |Ujenzi wa matundu ya vyoo Zahanati ya Majembe RWSS 27,600,000 |Uandaaji wa BOQ
21 |Ujenzi wa matundu ya vyoo Zahanati ya Kanyimbi RWSS 22,700,000 |Uandaaji wa BOQ
22 |Kujenga miundombinu ya kuvunia maji katika S/S Mkululu RWSS 11,872,380 |Uandaaji wa BOQ

Kujenga miundombinu ya kuvunia maji katika S/M

23 Chingulungulu RWSS 11,872,380 Uandaaji wa BOQ
24 |Kujenga miundombinu ya kuvunia maji katika S/M Chigumi RWSS 11,872,380 |Uandaaji wa BOQ
25 |Kujenga matundu 26 ya vyoo S/M Mpowora RWSS 21,900,000 [Uandaaji wa BOQ
26 |Kujenga matundu 26 ya vyoo S/M Lulindi Il RWSS 19,501,126 |Uandaaji wa BOQ
27 |Ujenzi wa matundu ya 8 vyoo S/M Mnazi mmoja MFUKO WA ELIMU 10,000,000 [Ujenzi wa Msingi
28 |Ujenzi wa matundu 10 ya vyoo S/M Mkolopola MFUKO WA ELIMU 10,000,000 [Ujenzi wa shimo

29 |Ujenzi wa Darasa tarajali Mkuyuni MFUKO WA ELIMU 10,000,000 |Ujenzi wa boma

30 |Ujenzi wa darasa S/M Namajani MFUKO WA ELIMU 12,000,000 |[Ujenzi wa boma

31 [Ujenzi wa darasa S/M Mihima MFUKO WA ELIMU 12,000,000 [Ujenzi wa boma




32 |Kujenga matundu 8 ya vyoo shule ya Msingi Mwongozo MFUKO WA ELIMU 10,000,000{Ukusanyaji wa vifaa
33 |Kujenga matundu 8 ya vyoo S/M Msikisi MFUKO WA ELIMU 10,000,000{Ukusanyaji wa vifaa
34 |Kujenga matundu 10 ya vyoo shule ya Msingi Sindano MFUKO WA ELIMU 10,000,000 [Ujenzi wa boma

35 |Kujenga matundu 10 ya vyoo shule ya Msingi Napata MFUKO WA ELIMU 10,000,000{Ujenzi wa shimo

36 |Kujenga matundu 6 ya vyoo S/M Lulindi KOVID-19 6,600,000 |Ujenzi umekamilika
37 |Ujenzi wa nyumba za watumishi IMF 90,000,000 |Taratibu za kutafuta wakandarasi zinaendelea
38 |Ufuatiliaji wa miradi ya UVIKO-19 IMF 6,514,747 |Ufuatiliaji uanendelea
39 |Kununua mashine ya mionzi IMF 420,000,000 |Inasubiriwa kupokelewa kutoka Wizarani
40 |Kujenga vyumba vya madarasa ya sekondari Mbuyuni IMF 60,000,000 |Umaliziaji

41 |Kujenga vyumba vya madarasa ya sekondari Chiungutwa IMF 40,000,000 [Umaliziaji

42 |Kujenga vyumba vya madarasa ya sekondari Chikolopola IMF 40,000,000 [Umaliziaji

43 |Kujenga vyumba vya madarasa Shule ya sekondari Nangoo IMF 60,000,000 |Umaliziaji

44 |Kujenga vyumba vya madarasa shule ya sekondari Lukuledi IMF 80,000,000 [Umaliziaji

45 |Kujenga vyumba vya madarasa shule ya sekondari Chidya IMF 60,000,000 |Umaliziaji

46 |Kujenga vyumba vya madarasa ya sekondari Lupaso IMF 40,000,000 [Umaliziaji

47 |Kujenga vyumba vya darasa Shule ya sekondari Mkalapa IMF 80,000,000 [Umaliziaji

48 |Kujenga vyumba vya madarasa Shule ya sekondari Nanganga  [IMF 60,000,000 |Umaliziaji

49 |Kujenga vyumba vya madarasa shule ya sekondari Namombwe [IMF 40,000,000 [Umaliziaji

50 |Kujenga vyumba vya madarasa shule ya Sekondari Namatutwe |IMF 100,000,000 [Umaliziaji

51 |Kujenga vyumba vya madarasa shule ya sekondari Namalenga |[IMF 80,000,000 [Umaliziaji

52 |Kujenga vyumba vya madarasa shule ya sekondari Mnavira IMF 40,000,000 [Umaliziaji

53 |Kujenga vyumba vya madarasa Shule ya sekondari Mbemba IMF 60,000,000 |Umaliziaji

54 |Kujenga vyumba vya madarasa shule ya sekondari Sindano IMF 40,000,000 [Umaliziaji

56 |Kujenga vyumba vya madarasa shule ya sekondari Nanjota IMF 40,000,000 [Umaliziaji

57 |Kujenga vyumba vya madarasa shule ya sekondari Namwanga |[IMF 40,000,000 [Umaliziaji

58 |Kujenga vyumba vya madarasa shule ya sekondari Namajani IMF 180,000,000 |Umaliziaji

59 |Kujenga vyumba vya madarasa Shule ya sekondari Mwena IMF 80,000,000 [Umaliziaji

60 [Kujenga vyumba vya madarasa shule ya sekondari Mpindimbi |[IMF 40,000,000 |Umaliziaji

61 |Kujenga vyumba vya madarasa shule ya sekondari Mkululu IMF 40,000,000 [Umaliziaji

62 |Kujenga vyumba vya madarasa shule ya sekondari Lulindi IMF 40,000,000 [Umaliziaji

63 |Kujenga vyumba vya madarasa shule shikizi Pachani IMF 40,000,000 [Umaliziaji

64 |Kujenga vyumba vya madarasa shule shikizi Nanditi IMF 40,000,000 [Umaliziaji

65 |Kujenga vyumba vya madarasa shule shikizi Namahunya IMF 40,000,000 [Umaliziaji

66 |Kujenga vyumba vya madarasa sekondari Makongonda IMF 80,000,000 [Umaliziaji

67 |Kujenga vyumba vya madarasa shule ya sekondari Chiwata IMF 60,000,000 |Umaliziaji




68 |Kujenga vyumba vya madarasa shule ya sekondari Chiwale IMF 200,000,000 [Umaliziaji

69 |Kujenga vyumba vya madarasa shule shikizi Pangani IMF 120,000,000 [Umaliziaji

70 |Kujenga vyumba vya madarasa shule shikizi Liulungu IMF 40,000,000 [Umaliziaji

71 |Kujenga jengo la huduma za dharura IMF 300,000,000 |Taratibu za kutafuta wakandarasi zinaendelea
72 |Kuhamasisha Chanjo ya UVIKO-19 IMF 50,571,075 [Kazi ya uhamasishaji inaendelea

73 |Kuendesha kampeni ya chanjo ya UVIKO-19 IMF 56,323,818 |Kazi imekamilika

74 |Ujenzi wa Shule ya Sekondari ya kidato cha I-VI EP4R 1,000,000,000 |Ujenzi wa msingi

75 |Ujenzi wa miundombinu S/M LUKULEDI Maalumu EP4R 80,000,000 (Ujenzi haujaanza

76 |Kukarabati na kujenga miundombinu ya Shule S/S Ndanda EP4R 885,418,219 [Ukusanyaji wa vifaa

77 |Kujenga matundu 6 ya vyoo S/M Rivango COVID-19 6,600,000 |Ujenzi umekamilika

78 |Kujenga matundu 6 ya vyoo S/M Mpowora COVID-19 6,600,000 |Ujenzi umekamilika

79 |Kujenga matundu 6 ya vyoo S/M Mpindimbi COVID-19 6,600,000 |Ujenzi umekamilika

80 |Kujenga matundu 6 ya vyoo S/M Mkwapa COVID-19 6,600,000 |Ujenzi umekamilika

81 |Kujenga matundu 6 ya vyoo S/M Mkangaula COVID-19 6,600,000 |Ujenzi umekamilika

82 |Kujenga matundu 6 ya vyoo S/M Chigugu COVID-19 6,600,000 |Ujenzi umekamilika

83 |Kujenga matundu 6 ya vyoo S/M Chidya COVID-19 6,600,000 |Ujenzi umekamilika

84 |Ujenzi wa Jengo la Utawala SERIKALI KUU 916,004,922 [Kujenga sakafu ya ghorofa ya kwanza

8,190,999,546




