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A, UTANGULIZ|
MSIMAMIZ] WA UCHAGuUZ| HALMASHUR; YA WILAYA YA MAsAs) Kwa MAMLAKA
ALIYOPEWA CHINI Ya KANUNI va TISA (9) va KANUNI 2za UCHAGUZ)| wa
MWENYEK|T| wa KiJi, WAJUMBE WA HALMASHAURI YA KIJIJI NA WENYEVIT| WA
VITONGOUJI ZA MWAKA 2019, ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE wa
HALMASHAURI YA WiLAYA YA MAsAs] KUJITOKEZA KWA wing| KUGOMBEA
NAFAS| MBALIMBAL]| ZA UONGOZ| PAMOJA NAa KUCHAGuUA VIONGOZ| KWENYE

KAMILI ASUBUHI Na KUFUNGwA SAA Kumi NA MBILI JIONL. viTuo
VITAKUWA KWENYE MAJENGO va UMMA Au SEHEMU ITAYOELEKEZWA NA

4. KILA MKAZI MWENYE sIFa ZIFUATAZO NDIYE ATAKAYESHIRIKI KUPIGA
KURA

MSIMAMIZI wa UCHAGUZ) i
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=t AWE MWENYE UMRI wa MIAKA wa MIAKA 18 ay ZAIDI.
C. AwWE MKAZ] wp Kyl Ay KITONGOJ| AMBACHO UCHAGUZ|

* NA UMRI wa MIAKA 21 ay ZAIDI|
* ANAWEZzp KUSOmMA Na KUANDIKA KISWAHIL| AU KIINGEREZA

NOVEmMBA HADI TAREHE 23 NOVEMBA, 2019, MGOMBEA, WAWAKILISHI AU
CHAMA CcHa SIASA KINAWEZA KUITISHA MIKUTANO YA KAMPEN]| KwaAa
KUFUATA RATIBA ITAKAYOWASILISHWA NA WAGOMBEA, WAWAKILISHI wao

AU VYAMA vya SIASA NA KURATIBIWA NA MSIMAMIZ) WA UCHAGuUZ),
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B. KITAMBULISHO CHA KAZ|

C. HATI YA KUSAFIRIA

D. KADI YA BIma YA AFYa

E. KITAMBULISHO CHA SHULE au CHuUoO
F

+ KITAMBULISHO CHA MIFUKO Ya HIFADHI Ya yamn
G. LESENI YA UDEREVA AU
H. KITAMBULISHO CHA TAIFA

ENEO HusIKa,

C. LIFUATALO NI JEDWAL] LA MTIRIRIKO WA MATUKIO YA
UCHAGUZI wa SERIKALI zA MITAA.

JEDWALI LA MATUKIO

m MAELEZzo KUHUsu UCHAGUZI 23 SEPTEMBA, 2019 MSIMAMIZI wa
M

8-14 OKTOBA, 2019 MSIMAMIZI wa
T

A 15 OKTOBA, 2019 MSIMAMIZI wa

15 - 21 OKTOBA, 2019 MSIMAMIZI wa

15- 21 OKTOBA, 2019 MSIMAMIZI wa

21-22 OKTOBA, 2019 MSIMAMIZI wa

Al 21 - 22 OKTOBA, 2019 MSIMAMIZI wa

KUKATA RUFaA DHIDI YA uamuz| WA 21 -23 OKTOBA, 2019 MSIMAMIZI wa

21-26 OKTOBA, 2019 MSIMAMIZI wa

22 OKTOBA, 2019 MSIMAMIZI wa
29 OKTOBA, 2019 MSIMAMIZ] MSAIDIZ|

WA UCHAGUZ|

29 OKTOBA - 04 MSIMAMIZ]| MSAIDIZ]
NOVEMBA, 2019 WA UCHAGUZ|
pd |
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PINGAMIZI KUHUSU UANDIKISHAJI Wz
WAPIGA KURA

KUKomA UONGOZ|
WALIOPO MADARAKANI

KWA VIONGoOZ)




'UTEUZI WA wAaGOMBEA

5 NOVEMBA, 2019

MSIMAMIZI MsalDiZ;
MWomMBAJI/MGOMBE
MSIMAMIZI wa

MWOMBAJI/MGOMBE

A/MSIMAMIZ| wa
UCHAGUZ|

KUKATA RUFAA DHp; YA
KUHusy PINGAMIZ| LA UTEUZI

SIASI/MSIMAMIZI wa
UCHAGUZ)|

MSIMAMIZ) wA
UCHAGUZ|

17 - 23 NOVEMBA, 2019 MSIMAMIZ) WA

UCHAGUZ|

24 NOVEMBA, 2019 MSIMAMIZ| WA
UCHAGUZ|

Kb,

JEREMIAH J, LUBELEJE
MSIMAMIZI wa UCHAGUZ| (H/'W)
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