



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

SHERIA YA ARDHI YA VIJJI, (Na. 5 ya 1999)
OMBI LA HAKI MILIKI YA ARDHI YA VIJJI (Chini ya Fungu la 22)
NA
OMBI LA MAAMUZI KWA ENEO MAALUM (Chini ya Fungu la 49)
Fomu ya Ardhi ya Vijiji Na. 18(B)

Namba ya Fomu.....

Fomu hii ijazwe na Kikundi cha Watu Wanaoomba kwa nakala tatu (3). Zingatia kuwa jina/majina yanavyoandikwa ndivyo yatakavyoonekana katika Hati ya Haki Miliki ya Kimila. Weka alama ya vema (V) kwenye kibanduku mahala panapohusika.

1. JINA LA KIKUNDI KINACHOOMBA:

2. MAELEZO YA MWAKILISHI WA KWAZA WA KIKUNDI CHA WAOMBAJI

JINA LA KWAZA: JINA LA KATI: JINA LA UKOO:

3. UMRI (MIAKA) 4. ANUANI KAMILI: 5. URAIA: 6. KUMB: 7. CHETI: 8. JINSIA MUME MKE

9. MAELEZO YA MWAKILISHI WA PILI WA KIKUNDI CHA WAOMBAJI

JINA LA KWAZA: JINA LA KATI: JINA LA UKOO:

10. UMRI (MIAKA) 11. ANUANI KAMILI 12. URAIA 13. JINSIA 14. KUMB: 15. CHETI: MUME MKE

16. KIKUNDI KIMESAJILIWA: Bado Tayari 17. NAMBA YA USAJILI YA KIKUNDI:

18. MASKANI YA KIKUNDI: NCHI: WILAYA: KATA: KIJJI: KITONGOJI:

19. MAJINA YA WANAKIKUNDI (kama nafasi haitoshi ambatanisha orodha kamili ya wanakikundi)

Table with 2 columns: JINA KAMILI (1-6) and JINA KAMILI (7-12)

20. MAELEZO JUU YA MAHALI ALIPOZALIWA MWAKILISHI WA KWAZA NA WA PILI

A. MKOA: WILAYA: KATA: KIJJI: KITONGOJI: B. MKOA: WILAYA: KATA: KIJJI: KITONGOJI:

21. MAELEZO JUU YA UKUBWA WA ENEO 13. MAELEZO JUU YA MAHALI ENEO LILIPO

UKUBWA (Ekari): WILAYA: KATA: KIJJI: KITONGOJI:

22. MATUMIZI YA ARDHI KWA SASA: 23. MATUMIZI YANAYOOMBWA:

24. MAJINA YA WAKAZI WA ARDHI JIRANI NA DIRA YAKE MAJINA YA WAKAZI WA ARDHI JIRANI NA DIRA YAKE

Table with 2 columns: (i)-(v) and (vi)-(x)

25. JINA SAHIHI / KIDOLE GUMBA CHA WAOMBAJI SAINI

A. B.

TAREHE: MAHALI:

26. KWA MATUMIZI YA OFISI

Table with 2 columns: UAMUZI WA HALMASHAURI YA KIJJI and UAMUZI WA MKUTANO MKUU WA KIJJI

MAELEZO: KUMB. = KUMBUKUMBU YA HATI YA URAIA DED = Mkurugenzi Mtendaji (W) A/Mteule = Afisa Mteule (W) CHETI = KUMBUKUMBU YA CHETI CHA KUZALIWA M/Kiti = Mwenye Kiti VEO = Afisa Mtendaji wa Kijiji