



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

SHERIA YA ARDHI YA VIJJI, (Na. 5 ya 1999)  
OMBI LA HAKI MILIKI YA ARDHI YA VIJJI (Chini ya Fungu la 22)  
NA

OMBI LA MAAMUZI KWA ENEO MAALUM (Chini ya Fungu la 49)

Fomu ya Ardhi ya Vijji Na. 18(C)

Namba ya Fomu.....

Fomu hii ijazwe na Kikundi cha watu wasio wakazi wanaomba kwa nakala tatu (3). Zingatia kuwa jina/majina yanavyoandikwa ndivyo yatakavyoonekana katika Hati ya Haki Miliki ya Kimila. Weka alama ya vema (V) kwenye kisanduku mahala panapohusika.

1. JINA LA KIKUNDI KINACHOOMBA:

2. MAELEZO YA MWAKILISHI WA KWANZA WA KIKUNDI CHA WAOMBAJI

JINA LA KWANZA: JINA LA KATI: JINA LA UKOO:

3. UMRI (MIAKA) 4. ANUANI KAMILI: 5. URAIA: \_\_\_\_\_ 8. JINSIA  
6. KUMB: \_\_\_\_\_ MUME  MKE   
7. CHETI: \_\_\_\_\_

9. MAELEZO YA MWAKILISHI WA PILI WA KIKUNDI CHA WAOMBAJI

JINA LA KWANZA: JINA LA KATI: JINA LA UKOO:

10. UMRI (MIAKA) 11. ANUANI KAMILI 12. URAIA \_\_\_\_\_ 13. JINSIA  
14. KUMB: \_\_\_\_\_ MUME  MKE   
15. CHETI: \_\_\_\_\_

16. KIKUNDI KIMESAJILIWA: Bado  Tayari  17. KAMA TAYARI NAMBA YA USAJILI YA KIKUNDI:

18. MASKANI YA KIKUNDI: NCHI: WILAYA: KATA: KIJJI: KITONGOJI:

19. MAJINA YA WANAKIKUNDI (kama nafasi haitoshi ambatanisha orodha kamili ya wanakikundi)

1. 4.  
2. 5.  
3. 6.

20. MAJINA YA WADHAMINI WA KIKUNDI (wawe wanakijiji wasio na uhusiano wa kifamilia na waombaji au na kikundi chenyewe)

1. 3.  
2. 4.  
5. 6.

21. MAELEZO JUU YA MAHALI ALIPOZALIWA MWAKILISHI WA KWANZA NA WA PILI

A. MKOA: WILAYA: KATA: KIJJI: KITONGOJI:

B. MKOA: WILAYA: KATA: KIJJI: KITONGOJI:

22. MAELEZO JUU YA UKUBWA WA ENEO 23. MAELEZO JUU YA MAHALI ENEO LILIPO

UKUBWA(Ekari): WILAYA: KATA: KIJJI: KITONGOJI:

24. MATUMIZI YA ARDHI KWA SASA: 25. MATUMIZI YANAYOOMBWA:

26. MAJINA YA WAKAZI WA ARDHI JIRANI NA DIRA YAKE MAJINA YA WAKAZI WA ARDHI JIRANI NA DIRA YAKE

(i) (v)  
(ii) (vi)  
(iii) (vii)  
(iv) (viii)

27. JINA LA MWAKILISHI WA KWANZA NA WA PILI SAINI DOLE GUMBA

A.

B.

TAREHE: MAHALI:

28. KWA MATUMIZI YA OFISI

UAMUZI WA HALMASHAURI YA KIJJI

APEWE  ASIPEWE

JINA SAINI

M/Kiti :

VEO:

Mjumbe:

TAREHE:

UAMUZI WA MKUTANO MKUU WA KIJJI

APEWE  ASIPEWE

JINA SAINI

M/Kiti :

VEO:

Mjumbe:

TAREHE:

MAELEZO: KUMB. = KUMBUKUMBU YA HATI YA URAIA  
CHETI = KUMBUKUMBU YA CHETI CHA KUZALIWA

DED = Mkurugenzi Mtendaji (W)  
M/Kiti = Mwenye Kiti

A/Mteule = Afisa Mteule (W)  
VEO = Afisa Mtendaji wa Kijiji