



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

SHERIA YA ARDHI YA VIJJI, (Na. 5 ya 1999)

OMBI LA HAKI MILIKI YA ARDHI YA VIJJI (Chini ya Fungu la 22)

NA

OMBI LA MAAMUZI KWA ENEO MAALUM (Chini ya Fungu la 49)

Fomu ya Ardhi ya Vijiji Na. 18(D)

Namba ya Fomu.....

FOMU hii ijazwe na wawakilishi wa Taasisi inayoomba kwa nakala tatu (3. Zingatia kuwa jina/majina yanavyoandikwa ndivyo yatakavyoonekana katika Hati ya Haki Miliki ya Kimila. Weka alama ya vema (V) kwenye kibanduku mahala panapohusika.

1. JINA LA TAASISI INAYOOMBA:

2. MAELEZO YA MWAKILISHI WA KWAZA WA TAASISI INAYOOMBA

JINA LA KWAZA:

JINA LA KATI:

JINA LA UKOO:

3. UMRI (MIAKA)

4. ANUANI KAMILI:

5. URAIA: _____

6. KUMB: _____

7. CHETI: _____

8. JINSIA

MUME

MKE

2. MAELEZO YA MWAKILISHI WA PILI WA TAASISI INAYOOMBA

JINA LA KWAZA:

JINA LA KATI:

JINA LA UKOO:

3. UMRI (MIAKA)

4. ANUANI KAMILI

5. URAIA _____

6. KUMB: _____

7. CHETI: _____

8. JINSIA

MUME

MKE

9. TAASISI IMESAJILIWA: Bado Tayari

10. KAMA TAYARI NAMBA YA USAJILI YA TAASISI:

11. MASKANI YA TAASISI: NCHI:

WILAYA:

KATA:

KIJIJI:

KITONGOJI:

12. MAJINA YA WAKURUGENZI WA TAASISI (kama nafasi haitoshi ambatanisha orodha kamili ya wanakikundi)

1. _____

2. _____

3. _____

4. _____

5. _____

6. _____

13. MAJINA YA WADHAMINI WA TAASISI (wawe wanakijiji wasio na uhusiano wa kifamilia na waombaji au na taasisi yenyewe)

1. _____

2. _____

5. _____

3. _____

4. _____

6. _____

13. MAELEZO JUU YA MAHALI ALIPOZALIWA MWAKILISHI WA KWAZA NA WA PILI

A. MKOA:

WILAYA:

KATA:

KIJIJI:

KITONGOJI:

B. MKOA:

WILAYA:

KATA:

KIJIJI:

KITONGOJI:

14. MAELEZO JUU YA UKUBWA WA ENEO

UKUBWA(Ekari):

13. MAELEZO JUU YA MAHALI ENEO LILIPO

WILAYA:

KATA:

KIJIJI:

KITONGOJI:

15. MATUMIZI YA ARDHI KWA SASA:

16. MATUMIZI YANAYOOMBWA:

17 MAJINA YA WAKAZI WA ARDHI JIRANI NA DIRA YAKE

(i) _____

(ii) _____

(iii) _____

(iv) _____

(v) _____

MAJINA YA WAKAZI WA ARDHI JIRANI NA DIRA YAKE

(vi) _____

(vii) _____

(viii) _____

(ix) _____

(x) _____

18 JINA LA MWAKILISHI WA KWAZA NA WAPILI

A. _____

B. _____

SAINI

DOLE GUMBA

TAREHE:

MAHALI:

19. KWA MATUMIZI YA OFISI

UAMUZI WA HALMASHAURI YA KIJIJI

APEWE ASIPEWE

JINA

SAINI

UAMUZI WA MKUTANO MKUU WA KIJIJI

APEWE ASIPEWE

JINA

SAINI

M/Kiti :

VEO:

Mjumbe:

TAREHE:

M/Kiti :

VEO:

Mjumbe:

TAREHE:

MAELEZO: KUMB. = KUMBUKUMBU YA HATI YA URAIA

CHETI = KUMBUKUMBU YA CHETI CHA KUZALIWA

DED = Mkurugenzi Mtendaji (W)

M/Kiti = Mwenyekiti

A/Mteule = Afisa Mteule (W)

VEO = Afisa Mtendaji wa Kijiji