

HALMASHAURI YA WILAYA MASASI

(Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Simu: 2510031.
Fax: 023 - 2510031
E-mail: ded@masasi.go.tz
Website: www.masasidc.go.tz



S.L.P. 60,
Masasi,
Mtwara,
TANZANIA.

Kumb. Na. MDC/A. 30/19/137

14/06/2017

TANGAZO

HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI INAWATANGAZIA WANANCHI/MAKAMPUNI YOTE KUWA KUANZIA TAREHE YA TANGAZO HILI UNUNUZI WA ZAO LA UFUTA MSIMU WA 2016/2017 UMEFUNGULIWA RASMI KWA BEI ELEKEZI YA TSH. 2,000/=.

WOTE WALIO TAYARI KUNUNUA ZAO HILI WATUME MAOMBI YAO KWA MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI S. L. P 60 MASASI.

MASHARTI YA MWOMBAJI.

1. MAOMBI YOTE YAAMBATISHWE LESENI YA KUNUNULIA MAZAO MCHANGANYIKO KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI.
2. AWE TAYARI KULIPIA USHURU WA HALMASHAURI AMBAO NI 3% YA BEI YA UNUNUZI KABLA YA KUANZA KUNUNUA.
3. BEI YA KUNUNUA UFUTA KWA MKULIMA ISIPUNGUE TSH. 2,000/= KWA KILO.
4. UFUTA WOTE UTANUNULIWA KUPITIA WATENDAJI WA KATA NA VIJJI KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI AU KUPITIA VYAMA VYA MSINGI NA SI VINGINEVYO.

CHANGWA M. MKWAZU
MKURUGENZI MTENDAJI (W)

MASASI

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
P. O. Box 60
MASASI