HALMASHAURI YA WILAYA MASASI

(Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Simu: 023 -2510013, 2510031, S.L.P. 60,
Fax: 023 -2510214,2510652, 2510752 Masasi,
Mtwara,

E-mail: ded.masasi@gmail.com
TANZANIA.

planning.masasi@gmail.com

TANGAZO LA UJENZI WA VIBANDA VYA
BIASHARA STENDI YA NDANDA

(LIMERUDIWA)

Mkurugenzi mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Masasi anawatangazia wananchi
wole wenye uwezo ha nia ya kuomba kupangishwa vibanda katika stendi ya Mabasi
Ndanda kuomba ili waweze kupangishwa vibanda hivyo kwa masharti yafuatayo
hapo chini.

I. Wananchi watajenga wenyewe na kwa gharama zao wenyewe kwa kufuata
ramani na maelekezo yatakayotolewa na Halmashauri na baadae vibanda

kurudi kuwa mali ya Halmashaurt.

2. Halmashauri itasimamia kila hatua ya ujenzi unaoendelea ili kuwa na usawa
wa vibanda vitakavyojengwa.
3. Ujenzi wa vibanda utatekelezwa ndani va muda wa miezi 3 tangu kusainiwa

mkataba wa ujenzi wa vibanda vya biashara.

4. Fomu za maombi zitaendelea kutolewa kwa kuongezeka siku 14 kutoka
tarehe va awali iliyotangazwa kuanzia tarche 16/12/2020 mpaka tarehe
30/12/2020 saa 9:30 alasiri kwa malipo ya Tsh 20,000/= kwa kila form

ambapo fedha hiyo haitarudishwa.

Ujenzi wa vibanda unaakiwa kukamilika ndani ya miezi mitatu baada ya

N

kusainit mkataba.

0. Wahi kabla fomu hazijaisha.



NB; fomu za maombi zinapatikana ofisi za Malipo (Cash office) ofisi ya Mhasibu
zilizopo jingo la zamani la Halmashauri ya Wilaya ya Masasi zilizopo Masasi
mjini kuanzia saa 1:30 asubuhi mpaka saa 9:30 jioni.

I

Wote mnakaribishwa. c -MKURUGENZI MTENEQJA
......................... HALMASHAURIYAW!
MASASI

Changwa M. Mk§dzft 60,
MKURUGENZI MTENDAII (W)
MASASI

Nakala:-
MBAO ZOTE ZA MATANGAZO.



