JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA-TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI-MTWARA

TANGAZO LA K{&ZI YA UFUNDI UJENZI HOSPITALI YA HALMASHAURI
' YA WILAYA.
Tarehe 07/01/2019

Halmashauri ya Wilaya ya Masasi imepokea fedha kutoka Ofisi ya Rais,Tawala za Mikoa na

Serikali za Mitaa- TAMISEMI kwa ajili ya Ujenzi wa Hospitali ya Wilaya Masasi katika
kata ya Mbuyuni.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Masasi anatangaza nafasi ya kazi ya
FUNDI UJENZI kwa ajili ya kujenga Hospitali ya Wilaya Masasi katika kata ya Mbuyuni..
- Majengo yatakayojengwa ni kama yafuatavyo:

1. Jengo la Vipimo vya Mionzi (X-Ray block).

2. Jengo la Wodi ya Wazazi (Maternity ward block).

3. Jengo la kufulia (I:aundry block).

4. Jengo la Maabara (Laboratory block)

Hivyo Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Masasi anakaribisha maombi ya

mafundi ujenzi binafsi au vikundi vya fundi ujenzi wa majengo wenye/mwenye sifa
zifuatazo:

Awe raia wa Tanzania

Awe na vyeti vya ufundi wa ujenzi vinavyotambulika kisheria
Awe mzoefu wa kufanya kazi za ujenzi na taasisi za serikali
Awe tayari kuheshimu mkataba wa kazi atakayopewa.

Awe na busara ya kusikiliza ushauri wa kitaalamu wa ujezi.
Awe anajua kusoma ramani /michoro.na kutoa tafsiri sahihi.
Awe na akaunti ya benki kwa ajili ya malipo.

Awe na mafundi wasaidizi, vibarua na vifaa vya kutosha.
Awe mchapakazi anaeendana na kasi ya kalenda ya kazi
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10.Nyaraka ya zabuni (Fomu za Maombi) zinapatikana katika ofisi ya Katibu wa
Bodi ya Zabuni (Afisa Manunuzi) Hlmashauri ya Wilaya Masasi.

11.Maombi yote yawasilishwe ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni (Afisa
Manunuzi) Masasi.

12.Maombi yatakayochelewa, maombi yasiyo kamilika, maombi ambayo
hayatakuwepo siku ya ufunguzi,hayatapokelewa na kuhusishwa na zoezi la
uchambuzi wa kumpata fundi atakayefanya kazi ya ujenzi.

13.Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 15/01/2019 Saa 04:30 Asubuhi.

14.Maombi ya Zabuni yatafunguliwa tarehe 15/01/2019 Saa 04:30 Asubuhi.
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Changwa M. Mkwazu
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA (W) MASASI.



