



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI



TANGAZO LA ZOEZI LA UBAINISHAJI WA WATOTO WENYE MAHITAJI MAALUMU

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI ANAWA-TANGAZIA WANANCHI WOTE KWAMBA KUTAKUWA NA ZOEZI LA UBAINISHAJI WA WATOTO WENYE MAHITAJI MAAALUMU

- ♦ WALEMAVU WA AKILI
- ♦ WALEMAVU WA VIUNGO
- ♦ VIZIWI
- ♦ WASIOONA
- ♦ KIFAFU
- ♦ MIDOMO SUNGURA
- ♦ NA ULEMAVU WA NGOZI



WENYE UMRI KUANZIA MIAKA 4 HADI 10.

ZOEZI HILI LITAFANYIKA TAREHE 14-15/01/2021 KWENYE OFISI ZA KATA, WATENDAJI WA KATA, VIJIJI, WENYEVITI WA VIJIJI, VITONGOJI NA WANANCHI WOTE KWA UJUMLA MNATAKIWA KUWAHIMIZA WALE WOTE WENYE CHANGAMOTO HIZO WAFIKE KWENYE OFISI ZA KATA ILI WATOTO HAO WATAMBULIWE MAHITAJI YAO ILI WAWAZE KUPANGIWA SHULE WANAZOSTAHILI KUSOMA KWA KILA MMOJA WAO.



WAZAZI WATAKAO BAINIKA KUFICHA WATOTO HAO HATUA KALI ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA DHIDI YAO

KILA MTOTO ANA HAKI YA KUPATA ELIMU