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TANZANIA

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

YAH: BARAZA LA MADIWANI LA HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI
LAMPONGEZA MHE.RAIS KWA KUNUNUA KOROSHO ZA WAKULIMA KWA BEI
YA TSH. 3300

Baraza la Madiwani la Halmashauri ya Wilaya ya Masasi kwa niaba ya wananchi, limempongeza
Mhe Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Joseph Magufuli kwa
maamuzi yake ya kununua korosho za wakulima kwa bei ya shilingi 3.300 baadz ya minada ya

kuuza zao hilo kusuasua.

“Gisj kama Baraza la Madiwani la Halmashauri ya Wilaya ya Masasi kwa nizba ya wananachi
wety. tunachukua nafasi hii kumpongeza Mheshimiwa Rais wa jamuhuri ya muungano wa
Tanzania Dkt John Pombe Joseph Magufuli kwa maamuzi yake ya kulinusuru zao la korosho
kutokana na wafanyabiashara kuwa wababaishaji kwa kutaka kununua kwa bei ndogo ambayo
haikuwa na maslahi kwa wakulima™ alisema Mwenyekiti wa Baraza hilo Mhe. Jumah Satmah.

Baraza la Madiwani limezhidi kutoa ushirikiano kwa viongozi walioteuliwa kusimamia zoezi
hilo kwa kuwahamasisha wakulima kupeleka korosho maghalani kwa sababu uhakika wa
korosho zao kununuliwa kwa bei nzuri upo kwani hapo awali wakulima walisita kupeleka
korosho maghalani kwa kuhofia kununuliwa kwa bei ndogo.

Tamko hilo la kumpongeza Mheshimiwa Rais limetolewa jana Tarehe 21.11.2018 kwenye
Mkutano wa Baraza la Madiwani kujadili na kupitisha taarifa za utekelezaji kwa robo ya kwanza
ya Julai hadj Septemba kwa mwaka wa fedha 2018/2019.
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