

HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI
(Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Simu 023 - 2510031
Fax: 023- 2510031
E-Mail: ded@masasidc.go.tz
Website: www.masasidc.go.tz



S.L.P. 60,
MASASI
MTWARA,
TANZANIA

Kumb. Na MDC/B.10/1/VOL.IV/...

14/06/2017.

TANGAZO TANGAZO

HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI INATANGAZA
ZABUNI YA KUSAMBAZA PEMBEJEO ZA KOROSHO KATIKA
VIJJI NA VITONGOJI VYAKE KWA MWAKA WA FEDHA
2017/2018.

VIAMBATANISHO VINAVYOTAKIWA KWA
MZABUNI/MWOMBAJI WA KUSAMBAZA PEMBEJEO HIZO
NI:

- .Leseni Halali ya Biashara.
- .Kodi ya Ongezeko la Thamani (VAT) halali na Cheti
cha TIN.
- .Risiti ya EFD Mashine.
- .Orodha ya mikataba iliyofanywa hii karibuni pamoja
na majina na anwani za waajiri kwa ajili ya
kuthibitisha.[Uzoefu wa usambazaji na usafirishaji wa
pembejeo]

Maombi haya yawasilishwe kabla ya tarehe 21 mwezi wa 06
mwaka 2017 kwa:

Mkurugenzi Mtendaji[w],
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 60,
MASASI.

Henry Mushi,
Kny: Mkurugenzi Mtendaji,
Masasi.