HALMASHAURI YA WILAYA MASASI

(Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi Mtendaji )

Simu: 023 -2510031. S.L.P.. 60,
Fax: 023 -2510031 ¥ : Masasi,

E-mail: ded@masasi.go.tz Mtwara,

Website: www.masasidc.go.tz TANZANIA.
Unapojibu tafadhali taja;

Kumb. Na. MDC/L.10/2/VOL X/2 Tarehe: 16. 08. 2020

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Masasi anapenda kuwatangazia
Watanzania wote wenye sifa zilizoorodheshwa kwenye tangazo hili nafasi moja (1)

kibali cha AJIRA MBADALA kutoka kwa Katibu Mkuu ofisi ya Rais, Menejimenti ya
Utumishi wa Umma na Utawala bora, chenye Kumb. Na. FA 170/362/01 "A"/30
cha tarehe 13.07.2020.

1.  MTENDAJI KIJIJI DARAJA LA Il (NAFASI 1)

1.1: KAZI NA MAJUKUMU YA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA Il
e Atakuwa Mtendaji na mshauri Mkuu wa Serikali na kamati zake katika
kupanga mipango ya maendeleo na utekelezaji wa mipango.
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wataalam waliopo kwenye eneo lake.

» Atasaidia katika mikakati mbalimbali ya kuondoa njaa, umasikini na kuongeza
uzalishaji mali

e Atasimamia na kuratibu matumizi bora ya nguvu kazi

1.2: SIFA ZA MWOMBAJI.

Awe amehitimu elimu ya kidato cha nne au cha sita na mafunzo ya
Astashahada /Cheti katika moja ya fani zifutazo:- Utawala, Sheria, Elimu ya
Jamii, Usimamizi wa fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Jamii kutoka
chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

1.3: Mshahara kwa kuzingatia Ngazi ya Mishahara ya Serikali TGS B1 kwa mwezi.

1.4: MASHARTI YA JUMLA

1. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania wenye umri kuanzia miaka 18 hadi
45
2. Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa.

3. Waombaji waambatanishe maelezo binafsi (CV) yenye anuani na namba zao
za simu na majina mawili ya wadhamini. ¥

. Maombi yaambatanishwe na nakala za

vyeti vya taaluma na kuhitimu

-
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7. Waombaji wenye vyeti vya ngazi ya NTA Level 4 ‘Basic Technician Certificate’
(NTA level 4) maombi yao hayatafanyiwa kazi. Cheti kinachopokelewa ni
‘Technician certificate’ (NTA Level 5) na kuendelea.

8. Watakaochaguliwa kufanya usaili watajulishwa tarehe ya usaili kupitia tovuti ya
Halmashauri www.masasidc.go.tz

9. Maombi yatapokelewa kuwanzia tarehe 17.08.2020 hadi tarehe 24. 08. 2020
kwa njia ya Posta

10:  Maombi yatumwe Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya
Masasi kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya,
S. L. P. 60,

MASASI.

WAOMBAJI WOTE MNAKARIBISHWA.

.

Changwa M. Mkwazu
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MASASI
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