

HALMASHAURI YA WILAYA MASASI

(Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Simu: 023 - 2510031.
Fax: 023 - 2510031
E-mail: ded@masasidc.go.tz
www.masasidc.go.tz



S.L.P. 60,
Masasi,
Mtwara,
TANZANIA.

Tafadhali unapojibu taja:

Kumb. Na. MDC/L.10/9/60

Tarehe: 02/10/2017

YAH: TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Masasi anawatangazia waombaji wa nafasi ya **Mtendaji Kijiji III** walioorodheshwa hapo chini kufika tarehe **15/10/2017** saa **2:00** asubuhi katika Ofisi ya Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Masasi kwa ajili ya Usaili.

Wasailiwa wote wanatakiwa kufika kwa muda uliopangwa wakiwa na **Vyeti Halisi (Original Certificate) vya Elimu/Shule, Taaluma/Mafunzo na Cheti cha Kuzaliwa na Kalamu za Kuandikia.**

Tarehe 15/10/2017 kutakuwa na mchujo wa kuandika (Written Interview) na kufuatiwa na Usaili wa Ana kwa Ana (Oral Interview) kuanzia tarehe 16/10/2017 hadi tarehe 21/10/2017 kwa wale watakaofaulu mtihani wa mchujo.

- NB:
- (i) Kila Msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri na malazi.
 - (ii) Msailiwa ambaye hatafika na nyaraka zilizoainishwa hataruhusiwa kufanya usaili.

Orodha ya majina hayo ni kama ilivyooneshwa hapo chini.

Jeremiah J. Lubeleje
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MASASI

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
P. O. Box 60
MASASI